TRADING COMPANY Llﬁ*%ﬁﬂy “

NAFASIZA KAZ]
Menejiment ya kampuni ya Innoxy Trading company limited inapenda kutangaza nafasi
za kazi kwa vijana wenye nguvu na welediili kujaza nafasi zilizowazi hapo chini.

Afisa Malazi (Accomodation/Housekeepers) -nafasi 300
Repoti kwa-Meneja wa Uhifadhi wa nyumba (Accommodation/Housekeeping
manager)

Sifa za mwombaji
®*  Form Four au Darasa la saba.
= Form four mwenye taaluma ya usimamizi wa Hotel (Hotel Management)
= Darasala saba mwenye uwezo kufundishika na kufaulu mitihani ya kampuni.
= Cheticha Usimamizi wa Hotel (Hotel Management) kutoka chuoc chochote
kinachotambulika itakuwa sifa ya nyongeza.

Majukumu ya kazi
= Kusafisha maeneo yote kwa mujibu wa vigezo vinavyotakiwa.
= Kutoa huduma bora kwa wateja.
= Kuunda orodha za kazi za kila siku na kurekodi matumizi ya vifaa vyote
vilivyotumika.
= Kusafisha maeneo yote kwa machine za kampuni na kuhakikisha vigezo
vinafikiwa.
= Kutoa huduma bora kwa wateja
= Jenga orodha za kazi za kila siku na rekodi vyumba vyote vya huduma
= Weka vifaa katika hali nzuri
= Ripoti juu ya uhaba wowote, madhara au masuala ya usalama
= Kushughulikia malalamiko ya wasiwasi / maombi na kuwajulisha wengine
wakati yanahitajika
= Angalia viwango vya kuhifadhi vitu vyote vya matumizi
= Kuzingatia kanuni za afya na usalama na kutenda kulingana na sera za kampuni
na sheria za leseni.
Muda wa kazi
Muda wa kazi utakuwa ni full time kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi 11.00 jioni.jumatatu
hadi jjumaa.

Jinsi ya kutuma Maombi.

Tuma maombi yako kupitia barua pepe ya kampuni.

Email: info@innoxytz.co.tz aupiga simu 0658-388862
Mwisho wa maombi: Tarehe 30 January 2019
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NAFAS!I ZA KAZ!
Menejiment ya kampuni ya Innoxy Trading company limited inapenda kutangaza nafasi
za kazi kwa vijana wenye nguvu na weledi ili kujaza nafasi zilizowazi hapo chini.

Meneja wa Uhifadhi wa nyumba (Accomodation/Housekeeping Manager) -nafasi 5
Repoti kwa-Mkurugenzi wa Utawala na Biashara

Sifa za mwombaji
= Degree/Diploma/Certificate ya Usimamizi wa Hotel (Hotel Management}
kutoka chuo chochote kinachotambulika.
= Form six mwenye taaluma ya usimamizi wa Hotel (Hotel Management)

Majukumu ya kazi

= Kupangilia kazi na kusimamia shughuli zote zinazohusiana na malazi.

=  Kukagua usafi na mpangilio wa vyumba na kujiridhisha kwamba kiwango
kimefikia.

= Kuajiri na kufundisha wafanyakazi viwango vinavyotakiwa na kampuni kwa
watumishi wapya na wazoefu.

= Kufanya kazi kwa ukaribu na mameneja wengine ili kuweka ushirikiano wa kazi
{team work).

= Namajukumu mengine atakayopangiwa na mkuu wake wa kazi.

Muda wa kazi

Muda wa kazi utakuwa ni full time kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi 11.00 jioni.jumatatu
hadiijumaa.

Jinsi ya kutuma maombi.
Tuma maombi yako kupitia barua pepe ya kampuni.
Email: info@innoxytz.co.tz au pia simu 0658-388862

Mwisho wa kutuma maombi:
INNOXY TRADING CQ, LID.
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